duk nau'ikan
Farashin XCMG
gida> Farashin XCMG

Saukewa: XCMG ZL50GN

  • gabatarwa
gabatarwa
Saukewa: ZL50GN
bayaninƙayyadaddun bayanainaúrar
ƙarfin ƙarfin162kW
Ƙididdigar ƙididdiga5500da yawa
ƙarfin ƙira3.2m3
Max. karyewar karfi165kN
Nauyin injin17150± 300da yawa
Dabarun tushe3300mm
Gabaɗaya girman inji8300*2996*3515mm

Fa'idodin XCMG ZL50GN Loader
1. Ƙarfin ƙarfi: Mai ɗaukar nauyi yana ɗaukar injin mai ƙarfi mai ƙarfi na XCMG, wanda ke ba da ingantaccen ƙarfin wutar lantarki kuma yana iya jure yanayin aiki daban-daban.
2. Ingantacciyar ƙarfin aiki: Mai ɗaukar nauyi yana ɗaukar ingantaccen tsarin injin ruwa da ƙirar guga mai girma mai ƙarfi, wanda zai iya hanzarta kammala ayyuka daban-daban na lodi da saukarwa da haɓaka ingantaccen aiki.
3. Babban kwanciyar hankali da aminci: Mai ɗaukar nauyi yana ɗaukar ci-gaba mai ɗaukar nauyi gajeriyar axis da manyan fasahar daidaita yawan jama'a, wanda ke ba shi kyakkyawan kwanciyar hankali da ƙarfin juzu'i, kuma har yanzu yana iya zama barga a ƙarƙashin yanayin aiki mai rikitarwa. 4. Sauƙi don aiki: Mai ɗaukar kaya yana sanye da taksi na ergonomic, wanda yake da sauƙi kuma mai dacewa don aiki, inganta aikin aikin direba da ingantaccen samarwa.
5. Tsarin masana'antu mai inganci da karko: Mai ɗaukar nauyi yana ɗaukar fasahar walda mai ƙarfi da sassa na musamman da aka kula da zafi don tabbatar da kwanciyar hankali da ƙarfin kayan aiki da tsawaita rayuwar sabis.
6. Ayyukan aminci na duk zagaye: Mai ɗaukar kaya yana sanye da kayan aikin aminci daban-daban, kamar na'urar kariya ta jujjuyawar, na'urar kariya ta kashe wuta nan take, da sauransu, don tabbatar da amincin mai aiki.
7. Ƙarƙashin amfani da man fetur: Mai ɗaukar kaya yana ɗaukar fasahar allurar mai na zamani da ingantaccen tsarin wutar lantarki, wanda zai iya rage yawan man fetur da kuma adana farashin aiki.

samun kyauta kyauta

Wakilinmu zai tuntube ka nan ba da jimawa ba.
Email
suna
sunan kamfanin
saƙo
0/1000

KYAUTA mai alaƙa